เปลี่ยนสายพานหน้าเครื่อง

(1/2) > >>

malisorn:
สวัสดีครับ สอบถามค่าใช้จ่ายครับ
1.เปลี่ยนชุดสายพานหน้าเครื่อง ค่าใช้จ่ายประมาณกี่บาทครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

kaiyann:
 :-[ รถรุ่นไหน ครับ ปีอะไร ถ้าเป็น W202 สายพานแท้ 900 เทียม 450 ค่าแรง 100 บาท 15 นาที เสร็จ *bu01*

kunta kinte:
นั่นอะดิ ช่วยๆบอกรุ่น ปีเกิด ก่อนนะครับ
สีอะไรไม่ต้องบอกก็ได้ *bu24*แฟนสวยไม่สวยก้ไม่ต้องบอกก็ได้ครับ *20*

ต้องถามกลับเรื่อยเลย ได้คำตอบช้าน้า *bu19*

ถ้ามีคู่มือ มีทักษะ จดและจำการคล้องใว้ ถอดแล้วเอาไปเทียบซื้อเองยังได้เลยครับ....ผมก็ทำเองกับเครื่อง M119.970 เส้นละหกร้อย 20 นาทีเสร็จ *bu09*

malisorn:
ขอโทษจริงๆครับผม ลืมสนิทเลยครับ ตื่นเต้น
190E 1.8 ครับ

zone2:
แล้ว ไอ้ตัว ลูกกลิ้ง ดัน สายพาน ไม่ต้องเปลี่ยน หรือ ไง ครับ...........
ตาม ปกติ เขา ต้องเปลี่ยน พร้อม กัน นี่ ครับ.......

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป